• 1920x300 nybjtp

Kí ni ìyàtọ̀ láàárín àpótí fiusi àti àpótí ìpínkiri?

A àpótí ìpínkiriO n fi agbara ranṣẹ lati orisun pataki kan si ọpọlọpọ awọn iyika kekere. O nlo lati ṣeto ati ṣakoso ibiti ina n lọ ni ile tabi agbegbe kan.Àpótí fiusi máa ń dáàbò bo gbogbo àyíká nípa dídín ìṣàn iná mànàmáná kù tí nǹkan bá bàjẹ́, bíi ìṣiṣẹ́ kúkúrú tàbí ìṣẹ́jú púpọ̀.Bó tilẹ̀ jẹ́ pé àwọn méjèèjì ló ń kópa nínú ètò iná mànàmáná, iṣẹ́ pàtàkì wọn, àwọn èròjà wọn, àti àwọn ohun èlò òde òní yàtọ̀ síra gidigidi—tó mú kí wọ́n yàtọ̀ síra gidigidi—tó mú kí wọ́n ṣe bẹ́ẹ̀Àpótí Pínpínàṣàyàn tí a fẹ́ fún ààbò àti ìṣiṣẹ́ iná mànàmáná òde òní.

Àwọn àpótí fíúsì gbára lé àwọn fíúsì, èyí tí wọ́n jẹ́ àwọn èròjà tí a lè lò lẹ́ẹ̀kan tí wọ́n ń yọ́ láti dá ìṣàn omi dúró nígbà tí àbùkù bá ṣẹlẹ̀.Nígbà tí fiusi bá fẹ́, a gbọ́dọ̀ fi ọwọ́ rọ́pò rẹ̀, èyí tí yóò yọrí sí àkókò ìjákulẹ̀ àti ewu ààbò tí ó ṣeéṣe tí a kò bá yanjú rẹ̀ kíákíá. Ní ìyàtọ̀ sí èyí, Àpótí Ìpínkiri òde òní kan ń so àwọn ẹ̀rọ ààbò tó ti ní ìlọsíwájú pọ̀ dípò fiusi, bíi àwọn ẹ̀rọ ìbúgbàù ìṣàn omi onípele (RCCBs) àti àwọn ẹ̀rọ ìbúgbàù ìṣàn omi kékeré (MCBs), èyí tí ó ń fúnni ní ààbò tí a lè tún lò, tí ó sì ń yára dáhùn padà. Ìyàtọ̀ pàtàkì yìí gbé Àpótí Ìpínkiri kalẹ̀ gẹ́gẹ́ bí ojútùú tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé tí ó sì rọrùn fún lílo ilé àti fún ìtajà tí ó rọrùn.

A ṣe amọja ni awọn ohun elo ina to ga julọ, ati pe oApoti Pinpin Irin ti ara UKdúró gẹ́gẹ́ bí àṣàyàn tó ga jùlọ fún àwọn ohun èlò ilé.A ṣe é láti ṣàkóso àti pín agbára iná mànàmáná dáadáa, Àpótí Pínpín yìí gba ìfàsẹ́yìn omi ilẹ̀ gẹ́gẹ́ bí ẹ̀rọ ààbò pàtàkì, ó bá àwọn ìlànà ààbò òde òní mu, ó sì mú kí ó ṣòro láti yípadà fíùsì kúrò. Ó ní ìlà àwọn ẹ̀rọ ìfọ́wọ́sí kékeré tí a ṣètò ní ìlà, ó ní agbára ìṣiṣẹ́ tí ó tó 100 amps—tó tó láti bá àìní agbára tí àwọn ilé ńláńlá nílò mu.

Ìbámu pẹ̀lú àwọn ìlànà àgbáyé jẹ́ àmì pàtàkì ti Àpótí Pínpín yìí.Ó bá ìlànà BS/EN61439-3 mu, ó sì ń rí i dájú pé iṣẹ́ rẹ̀ dára jù àti ààbò. Àpótí náà ní ìdíwọ̀n ààbò IP20 fún lílo nínú ilé, nígbà tí a tún ń pese jara omi IP65 láti bójú tó àwọn ohun tí a nílò níta tàbí ní àyíká tí ó ní ọ̀rinrin. Ìyípadà jẹ́ agbára mìíràn: pẹ̀lú àwọn àṣàyàn ọ̀nà 2-22 tí ó wà àti àwọn ìwọ̀n tí a lè ṣe àtúnṣe, Àpótí Pínpín le ṣe àtúnṣe sí onírúurú ipò ìfisílé, láti àwọn ilé kéékèèké sí àwọn ilé ńláńlá.

Àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ àwòrán onírònú mú kí lílò tí Àpótí Pínpín yìí ń lò pọ̀ sí i. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ìtẹ̀wọlé okùn oníyípo (25mm àti 32mm) ni a pèsè ní òkè àti ìsàlẹ̀, pẹ̀lú àwọn ìtẹ̀wọlé 40mm ní ẹ̀gbẹ́ àti ẹ̀yìn, pẹ̀lú ihò ẹ̀yìn tí ó tóbi jù—tí ó ń mú kí ọ̀nà okùn náà rọrùn tí a sì ṣètò rọrùn. Ìbòrí náà ní àwòrán oofa tí ó lágbára tí a ṣe sínú rẹ̀, tí ó ń rí i dájú pé pípa mọ́ ní ààbò àti wíwọlé tí ó rọrùn nígbà ìtọ́jú. Ojú irin DIN tí a gbé sókè mú kí ìṣètò okùn náà dára síi, ó ń dín àwọn ìdènà kù, ó sì ń mú kí afẹ́fẹ́ máa yọ́ síi fún iṣẹ́ tí ó dúró ṣinṣin.

Ní gbígbà ẹwà òde òní, Àpótí Pínpín pẹ̀lú àwọ̀ funfun polyester (RAL9003) tí ó máa ń dọ́gba pẹ̀lú ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ohun ọ̀ṣọ́ inú ilé láìsí ìṣòro. Ó ní ààyè tó pọ̀ tí ó sì rọrùn láti fi wáyà sí, pẹ̀lú yàrá afikún tí a yà sọ́tọ̀ fún àwọn RCBO, èyí tí ó fún àwọn àtúnṣe ọjọ́ iwájú àti àwọn iṣẹ́ ààbò tí ó gbòòrò sí i. Apẹrẹ ìsopọ̀ tí ó rọrùn yìí mú kí àwọn ìṣètò ọ̀pọ̀lọpọ̀ ti àwọn ipa ọ̀nà ààbò ṣeé ṣe, ó ń bá onírúurú ìṣètò ètò iná mànàmáná mu àti pé ó ń mú kí ààbò pọ̀ sí i.

Ní ṣókí, Àpótí Pínpín náà dára ju àwọn àpótí fiusi ìbílẹ̀ lọ ní ààbò, ìrọ̀rùn, àti bí a ṣe lè yí padà.Àpótí Pínpín Irin ti C&J Electrical ti a ṣe ní ìlú Gẹ̀ẹ́sì gbé àwọn àǹfààní wọ̀nyí ga nítorí pé ó tẹ̀lé àwọn ìlànà tó le koko, àwọn ìṣètò tó wọ́pọ̀, àwòrán tó rọrùn láti lò, àti iṣẹ́ tó lágbára. Yálà fún ìkọ́lé ilé tuntun tàbí àtúnṣe ètò iná mànàmáná, Àpótí Pínpín yìí jẹ́ àṣàyàn tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé láti rí i dájú pé a pín agbára tó munadoko àti ààbò ààbò tó péye fún àwọn ilé.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kejìlá-05-2025